BREAKING NEWS! USAJILI WA OKWI YANGA WAADUNDA..
Kwa maana hiyo Okwi hataruhusiwa kucheza raundi ya pili ya Ligi Kuu ya Vodacom mpaka sakata lake la usajili kutoka klabu ya Etoile du Sahel litakapotafutiwa ufumbuzi.
credit :shafih dauda
PICHA 8: MJI WA PONGWE CITY TANGA UTAKAVYOKUWA NI NOMAA
picha 8 jinsi vurugu za mashabiki wa simba na yanga zilizopelekea mashabiki kungoa viti
Picha 17 za Diamond hapa South Africa jinsi ilivyokua akirekodi kolabo na Mafikizolo
Chris Brown & Wizkid kwenye headlines kubwa nchini marekani
hili ndilo Tamko la TFF kuhusu tiketi za Ki-elektoniki.
HUWEZI KUAMINI LAKINI NDO UKWELI KWAMBA (MIACHAEL SCOFIELD) WA PRISON BREAK NI SHOGA SASA AMWANIKA BWANA KE HADHARANI (INASIKITISHA SOMA MKASA MZIMA HAPA)
Taarifa za msiba kutoka kwa Afande Sele
Haya ndiyo mauzo ya wimbo wa 2030 wa Roma Mkatoliki kupitia Whatsapp.
Majina ya Wateule wa Kili Music Awards 2015
KAMA ULIKUWA HUJUI HUYU NDIYE MMILIKI WA YANGA ALIYEAIBUKA, ATAKA KWENDA KWA KIKWETE
0 comments: